Hỏi đáp trực tuyến Hỏi đáp trực tuyến
Từ khóa
Lĩnh vực
Tên
Email
Địa chỉ
Tiêu đề
Lĩnh vực
Nội dung
Mã xác nhận captcha
Nhập mã xác nhận
Câu hỏi Lĩnh vực Trả lời
Các tuyến đường chính của thành phố rất bụi
 Kính gửi UBND TP.Vũng Tàu, Phòng QLĐT, Vệ Sinh Môi Trường, Thành phố Vũng Tàu nổi tiếng là thành phố biển, xanh sạch và đẹp. Và đặc biệt thu hút rất nhiều khách du lịch. Nhưng mấy tháng gần xem thêm >>
Người gửi: TRẦN MINH HÀ Thời gian: 03:01 | 11/01/2020
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
Mắc Đồng Hồ Nước Sinh Hoạt
 Hiện tại chúng tôi và những người dân sống trong hẻm 610 phải sử dụng nước của tư nhân giá rất cao 43 ngàn đồng cho 1 khối nước.Chúng tôi đã nhiều lần làm hồ sơ mắc đồng hồ mới tại công ty cố xem thêm >>
Người gửi: Nguyễn Thủy Tiên Thời gian: 07:01 | 09/01/2020
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
trích lục khai sinh
    Mẹ tôi sinh năm 1972. Hiện nay mẹ tôi còn lưu lại bản sao giấy khai sinh do Đặc khu Vũng tàu cấp. Nhưng phần ghi bằng chữ trong giấy là: 28/5/1972 _ ghi bằng số: 28/2/1980. Hiện xem thêm >>
Người gửi: Chung Thị Cẩm Hồng Thời gian: 02:01 | 07/01/2020
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
chính sách mở đường hẻm phục vụ nhu cầu đi lại ăn ở sinh hoạt của người dân
Kính gửi UBND TP Vũng Tàu. Chúng tôi sinh sống tại địa chỉ 610/34 trần phú hơn 29 năm nay.Chúng tôi và rất nhiều hộ dân tại đây đã nhiều lần kiến nghị lên các cấp chính quyền về việc mở con hẻm 610 xem thêm >>
Người gửi: vũ thủy tiên Thời gian: 01:12 | 22/12/2019
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
Thủ tục nhập hộ khẩu và cấp lại cmnd
 Kính gửi Quý cơ quan, Vì chưa sắp xếp được thời gian đến phòng tiếp dân nên tôi xin gửi câu hỏi của mình nhờ cơ quan chức năng giải đáp giúp như sau: Tôi có hộ khẩu thường trú tại tỉnh Quảng xem thêm >>
Người gửi: Lê Minh Thắng Thời gian: 10:12 | 04/12/2019
Lĩnh vực Tư pháp
Tổng 1
bắn cá
 Đường 2-9 đoạn qua hẻm 360 từ vòng xoay dầu khí đi về hướng Bà Rịa có mấy tiệm game bắn cá,. Đi ngoài đường ai cũng nhìn thấy mà sao công an khu vực ở đó không biết. Game bắn cá là 1 loại hình xem thêm >>
Người gửi: lộc Thời gian: 08:11 | 27/11/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Làm giấy chứng minh không có hộ khẩu
  Em năm nay 21 tuổi và chưa có chứng minh nhân dân. Vì nhà em không có giấy tờ hộ khẩu hay sổ đỏ gì cả. và em thật sự không biết phải làm như thế nào, em chỉ có giấy khai sinh bản gốc và 1 giấy xem thêm >>
Người gửi: Vũ văn hải Thời gian: 04:11 | 17/11/2019
Lĩnh vực Tư pháp
Tổng 1
QUY ĐỊNH V/V PHÁT TỜ RƠI MỚI NHẤT
Xin chào quý anh chị!   Em có một thắc mắc về quy định pháp luật liên quan đến Phát tờ rơi/quảng cáo. Em có tham khảo các thông tin pháp luật, có quy định cấm phát tờ rơi làm ảnh hưởng đến mỹ xem thêm >>
Người gửi: Vũ Văn Long Thời gian: 11:11 | 09/11/2019
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Làm hộ chiếu
Cho mình hỏi thời gian làm việc của phòng Xuất nhập cảnh?Mình có hộ khẩu BRVT Vợ mình hộ khẩu Bình Thuận Có đi làm chung bên phòng xuất nhập cảnh Vũng Tàu được hay chăng???Sau bao lâu nhận được hộ xem thêm >>
Người gửi: Vũ Hữu Trí Thời gian: 04:11 | 06/11/2019
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Thủ tục chuyển đổi mục đích sử dụng đất
 Kính gửi: Ban Lãnh Đạo TP VũngTàu, Gia đình tôi có một miếng đất nông nghiệp 300 m2 (đã được cấp sổ đỏ) tại hẽm 442 Đường 2/9, Phường Nguyễn An Ninh và chúng tôi được biết khu này đã quy hoạch xem thêm >>
Người gửi: Đoàn Trung Hà Thời gian: 03:10 | 21/10/2019
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Showing 1 - 10 of 83 results.
Số trang được hiển thị
Trang của 9