Hỏi đáp trực tuyến Hỏi đáp trực tuyến
Từ khóa
Lĩnh vực
Tên
Email
Địa chỉ
Tiêu đề
Lĩnh vực
Nội dung
Mã xác nhận captcha
Nhập mã xác nhận
Câu hỏi Lĩnh vực Trả lời
Tạm trú
 vào năm trước chồng tôi có đến phường làm giấy tạm trú tại nhà máy nước đá tân hiệp hòa sổ hộ khẩu số 230272006 ,can bộ có nói về nhà rồi sẽ mang sổ đến sau, nhưng hiện tại thì chưa thấy, vậy xem thêm >>
Người gửi: Nguyễn thị hoa Thời gian: 10:04 | 05/04/2020
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Căn cước công dân
  CCCD  em ở tp Cần Thơ  giờ  đủ 25 tuổi CCCD hết hạn ,hiện tại em đang làm việc tại vung tàu, vậy em đổi CCCD ở vung tàu được không hay em về Cần Thơ ạk,, khi đi đổi nên mang xem thêm >>
Người gửi: Hạnh Thời gian: 01:02 | 21/02/2020
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
trích lục khai sinh
    Mẹ tôi sinh năm 1972. Hiện nay mẹ tôi còn lưu lại bản sao giấy khai sinh do Đặc khu Vũng tàu cấp. Nhưng phần ghi bằng chữ trong giấy là: 28/5/1972 _ ghi bằng số: 28/2/1980. Hiện xem thêm >>
Người gửi: Chung Thị Cẩm Hồng Thời gian: 02:01 | 07/01/2020
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
QUY ĐỊNH V/V PHÁT TỜ RƠI MỚI NHẤT
Xin chào quý anh chị!   Em có một thắc mắc về quy định pháp luật liên quan đến Phát tờ rơi/quảng cáo. Em có tham khảo các thông tin pháp luật, có quy định cấm phát tờ rơi làm ảnh hưởng đến mỹ xem thêm >>
Người gửi: Vũ Văn Long Thời gian: 11:11 | 09/11/2019
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Làm hộ chiếu
Cho mình hỏi thời gian làm việc của phòng Xuất nhập cảnh?Mình có hộ khẩu BRVT Vợ mình hộ khẩu Bình Thuận Có đi làm chung bên phòng xuất nhập cảnh Vũng Tàu được hay chăng???Sau bao lâu nhận được hộ xem thêm >>
Người gửi: Vũ Hữu Trí Thời gian: 04:11 | 06/11/2019
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Chuyển khẩu
Kính gửi chuyên viên tư vấn. Tôi đang làm thủ tục cắt khẩu ngoài hà nội để nhập khẩu vào tp vtau. Chuyên viên tư vấn có thể cho biết địa điểm và thời gian làm việc của cơ quan thực hiện thủ tục nhập xem thêm >>
Người gửi: Nguyễn Văn Dũng Thời gian: 10:10 | 07/10/2019
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Xin cấp lại giấy khai sinh
 Em bị mất giấy khai sinh bây giờ em muốn làm lại em phải làm như thế nào ạ.
Người gửi: Lê tiến tài Thời gian: 04:09 | 18/09/2019
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Hỏi về cách giải quyết
Gia đình tôi đang có tranh chấp đất với một hộ dân trong cùng xã và cũng đã làm đơn nhờ UBND xã giải quyết. Cho đến nay người chủ đất đang cho người rào đất lại nhưng và nhà tôi đã nhiều lần mời UBND xem thêm >>
Người gửi: Dấu tên Thời gian: 10:08 | 10/08/2019
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Phí chứng thực
 Kính gửi ubnd thành phố Vũng tàu. Tôi muốn hỏi phí công chứng theo quy định chỉ có 2000 đ/ tờ thứ nhất, 1000 đ tờ thứ 2,3 nhưng hôm nay tôi sao y hộ khẩu và cmnd có 9 tờ mà ubnd phường 9 thu xem thêm >>
Người gửi: Nguyễn Minh Thời gian: 08:06 | 07/06/2019
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Di tích lịch sử
Xin chào ban biên tập : phòng VH TT TP Vũng Tàu. Tôi đang làm việc và sinh sống tại TP Vũng Tàu, tôi có một vài điều chưa rõ về : cụm pháo cổ thứ hai trên Núi Tao Phùng ( cở nòng : 300 mm) .Rất mong xem thêm >>
Người gửi: Thái Đình Phương Thời gian: 02:06 | 03/06/2019
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Showing 1 - 10 of 13 results.
Số trang được hiển thị
Trang của 2