Hỏi đáp trực tuyến Hỏi đáp trực tuyến
Từ khóa
Lĩnh vực
Tên
Email
Địa chỉ
Tiêu đề
Lĩnh vực
Nội dung
Mã xác nhận captcha
Nhập mã xác nhận
Câu hỏi Lĩnh vực Trả lời
Hỏi về thay đổi thông tin thẻ ATM lương hưu
 Mẹ tôi bị mất thẻ ATM, nay muốn thay đổi thẻ cho hỏi: 1/ Thẻ ATM lương hưu có quy định hệ thống ngân hàng nào hay không? Hay ngân hàng nào cũng được. 2/ Khi đi thay thông tin thẻ có thể sử xem thêm >>
Người gửi: Trần Thanh Thủy Thời gian: 02:02 | 04/02/2020
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Mắc Đồng Hồ Nước Sinh Hoạt
 Hiện tại chúng tôi và những người dân sống trong hẻm 610 phải sử dụng nước của tư nhân giá rất cao 43 ngàn đồng cho 1 khối nước.Chúng tôi đã nhiều lần làm hồ sơ mắc đồng hồ mới tại công ty cố xem thêm >>
Người gửi: Nguyễn Thủy Tiên Thời gian: 07:01 | 09/01/2020
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
bắn cá
 Đường 2-9 đoạn qua hẻm 360 từ vòng xoay dầu khí đi về hướng Bà Rịa có mấy tiệm game bắn cá,. Đi ngoài đường ai cũng nhìn thấy mà sao công an khu vực ở đó không biết. Game bắn cá là 1 loại hình xem thêm >>
Người gửi: lộc Thời gian: 08:11 | 27/11/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Làm thẻ căn cước công dân
 kính thưa các anh chị,tôi có hộ khẩu gốc tại Nha trang nhưng hiện nay đã có kt3 tại Vũnv tàu.Do điều kiện kinh tế cũng khó khăn mà chứng minh nhân dân của tôi lại sắp hết hạn, nên tôi không xem thêm >>
Người gửi: Đặng Thái Anh Thời gian: 02:09 | 16/09/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Xả rác
 Hè năm nay, tôi cho con (đã đủ lớn) đi tham quan các cảnh đẹp của Vũng Tàu. Theo tôi trước khi cho con đi đó đây để biết về các vùng miền, trước hết phải biết nhiều về nơi mình đang sinh xem thêm >>
Người gửi: Đỗ Thị Quý Thời gian: 03:06 | 29/06/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
phản ánh xây dựng không đúng chỉ giới xây dựng cho phép
Kính gửi Uỷ ban nhân dân TP Vũng Tàu và Phòng quản lý đô thị TP Vũng Tàu Tôi tên Phùng Thị Trúc Loan, SN 1978, số CMND 273024446, thường trú tại 74/9 Cô Bắc, Phường 4,TP Vũng Tàu. Nay tôi viết thư xem thêm >>
Người gửi: Phùng Thị Trúc Loan Thời gian: 09:06 | 22/06/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Hộ khẩu
chào quý cơ quan Ngày 10/05/2019 chú tô có đến phường xác nhận cho tôi ở chung với gia đình chú và được phường chứng nhận. Sau đó tôi có đến công an thành phố nộp hồ sơ xin nhập khẩu vào nhà chú thì xem thêm >>
Người gửi: Linh Thời gian: 08:06 | 14/06/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
thái độ của cán bộ công an
 Dear UBND tỉnh bà rịa Vũng Tàu Vấn đề là khoảng 22h40 ngày 4/1/2019 nhóm tụi em gồm có 6 bạn di chuyển từ TP.HCM đến TP. Vũng Tàu do phải đi thăm gia đình bạn. Bọn em gầm đến TP. Vũng Tàu thì xem thêm >>
Người gửi: Phan Hoàng Thức Thời gian: 08:04 | 15/04/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
thái độ của cán bộ công an
 CSKV- Cong An p. Nguyen An Ninh gay phien ha nguoidan. Tre hen giay Tam Tru
Người gửi: Nguyễn Thị Thanh Hiền Thời gian: 08:04 | 15/04/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Xin phép xây dựng
 Tôi có 1 thửa đất số: 522, tờ bản đồ số: 38, hẻm 899 đường 30/4, p11, Vũng Tàu. Tổng diện tích 156,5 m2, trong đó có 50 m2 đất ở đô thị Cho tôi hỏi khu vực này có được xây dựng không, nếu được xem thêm >>
Người gửi: ĐỖ ĐIỂN HẢI Thời gian: 02:03 | 16/03/2018
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Showing 1 - 10 of 18 results.
Số trang được hiển thị
Trang của 2