Hỏi đáp trực tuyến Hỏi đáp trực tuyến
Từ khóa
Lĩnh vực
Tên
Email
Địa chỉ
Tiêu đề
Lĩnh vực
Nội dung
Mã xác nhận captcha
Nhập mã xác nhận
Câu hỏi Lĩnh vực Trả lời
Hỏi đáp
 Tôi mua 1 căn nhà 360/36/24 bình giã dưới dạng công chứng uỷ quyền mang tên nguyễn văn a. Nay sổ đỏ đất nông nghiệp đã hết hạn vậy tôi có tự mình đi gia hạn đc hay phải ông nguyễn văn a gia hạn xem thêm >>
Người gửi: Lê văn tùng Thời gian: 02:06 | 13/06/2020
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Hỏi về thủ tục sang tên sổ đỏ
 Tôi có mua 1 mảnh đất ( bên mua)và đứng tên tôi trong hợp đồng mua bán và đã đi công chứng. Nhưng hiện tại tôi đang ở Hà Nội không vào Vũng Tàu để làm thủ tục sang tên được. Tôi có thể nhờ chị xem thêm >>
Người gửi: Hoàng Văn Kiên Thời gian: 06:06 | 04/06/2020
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Vướng mắc về việc xác định diện tích đất ở.
Gia đình tôi có mảnh đất tại địa chỉ 133 Chu Mạnh Trinh, phường 8, TP. Vũng Tàu (số cũ: 48/83A Lê Hồng Phong). Đất có nguồn gốc được cha là ông Ngô Văn Dương tự khai phá và sử dụng từ trước giải xem thêm >>
Người gửi: Ngô Văn Minh Thời gian: 09:05 | 27/05/2020
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
THỦ TỤC XIN CẤP CHỨNG CHỈ QUY HOẠCH
 Cho tôi hỏi là thủ tục xin giấy chứng chỉ quy hoạch để tôi bổ sung giấy tờ vay ngân hàng thì cần những giấy tờ gì ạ ? do nhà ở xa mà tôi không biết nên mong được chính quyền sớm trả lời giúp để xem thêm >>
Người gửi: Thanh Trang Thời gian: 04:05 | 11/05/2020
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Hỏi về giấy chủ quyền nhà
 Xin cho Em hỏi, giấy chứng nhận quyền sở hữu Tài sản gắn liền với đất, khi trước làm ghi thông tin số CMND cũ, giờ cả 2 VC đều đã thay Thẻ căn cước công dân, vậy thông tin ghi trên giấy chứng xem thêm >>
Người gửi: Lê Hằng Thời gian: 03:05 | 06/05/2020
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Tranh chấp đất Chùa Đại Tòng Lâm
 Từ năm 2013 (chưa lên thị xã) 2018 ( đã lên thi xã)ĐỊA CHỈ HIỆN TẠI :vì quyền lợi Tập thể hộ dân tổ 9 khu phố TÂN PHÚ phường PHÚ MỸ ,THỊ XÃ PHÚ MỸ TỈNH BÀ RỊA VŨNG TÀU yêu cầu Bộ Tài Nguyên Môi xem thêm >>
Người gửi: Trần Đình kiên Thời gian: 08:04 | 10/04/2020
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
chuyển đổi mục đích sử dụng đất
 Tôi có lô đất 100m2 tại thửa số 233 từ bản đồ số 49 phường 11 thành phố Vũng Tàu thì có chuyển đổi mục đích từ đất trồng cây lâu năm sang đất ở đô thị được không?? Xin cảm ơn
Người gửi: Nguyễn Cương Thời gian: 04:02 | 21/02/2020
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Thủ tục chuyển đổi mục đích sử dụng đất
 Kính gửi: Ban Lãnh Đạo TP VũngTàu, Gia đình tôi có một miếng đất nông nghiệp 300 m2 (đã được cấp sổ đỏ) tại hẽm 442 Đường 2/9, Phường Nguyễn An Ninh và chúng tôi được biết khu này đã quy hoạch xem thêm >>
Người gửi: Đoàn Trung Hà Thời gian: 03:10 | 21/10/2019
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Đất quy hoạch
    Tôi xin chào ban lãnh đạo. Xin cho tôi hỏi, trước tôi có mua đất ở dự án công ty may Vũng Tàu mà bữa nay tôi thấy có quyết định thu hồi đất vì dự án chậm tiến độ. Vậy đất đó tôi xem thêm >>
Người gửi: Đỗ Thơ Thời gian: 10:10 | 09/10/2019
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Chuyển đất Thổ cư
 Tôi có 1 lô đất ở xã An Ngãi Huyện Long Điền với 200m thổ cư, năm 2017 tôi đã chuyển nhượng cho ông Bùi Đình Toàn rồi. đến năm nay 2019 tôi đi chuyển thêm 50m thổ cư ở P.10 TPVT, mà bên chi xem thêm >>
Người gửi: Trần Thị Tuyết Mai Thời gian: 08:09 | 26/09/2019
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Showing 1 - 10 of 20 results.
Số trang được hiển thị
Trang của 2