Hỏi đáp trực tuyến Hỏi đáp trực tuyến
Từ khóa
Lĩnh vực
Tên
Email
Địa chỉ
Tiêu đề
Lĩnh vực
Nội dung
Mã xác nhận captcha
Nhập mã xác nhận
Câu hỏi Lĩnh vực Trả lời
Quyền lợi người lao động
 Hôm qua 14/7 tôi đi chơi về lúc 12h đêm trời mưa tầm tã. Dọc đường Ba Cu có rất nhiều bác bảo vệ phải ngủ ngoài cửa chỉ có dù che ko được ngủ trong cửa hàng. Tôi ko biết quy định của cty với xem thêm >>
Người gửi: Dân Thời gian: 12:07 | 15/07/2020
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
phản ánh muỗi
    Mùa mưa tới rồi.Tôi thấy UBND PHƯỜNG THẮNG NHÌ.Rất nhiều muỗi. Tôi mong UBND thành phố Vũng Tàu chỉ đạo phun thuốc diệt muỗi bảo vệ người dân. Địa chỉ người đề xuất: 30/1/1 Trần xem thêm >>
Người gửi: Nguyễn Khắc Duy Thời gian: 11:07 | 15/07/2020
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
Lấn chiếm hẻm
 Kinh gởi Ủy Ban Nhân Dân phường 4, TP Vũng Tàu Chúng tôi mong muốn ủy ban phường yêu cầu hộ bà Tư trong hẽm dọn hết các cây trồng trước nhà lấn chiếm con hẽm. Vừa trồng cây vừa đậu xe chiếm xem thêm >>
Người gửi: Người dân hẽm 21 Cô Bắc, phường 4, VT Thời gian: 05:05 | 19/05/2020
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
phản ánh
Mấy hôm nay loa phát thanh mở đầu bằng: “Kính thưa ĐỒNG BÀO và CÁC BẠN...” Xin hỏi “các bạn”đây có phải là người nước ngoài không? Vì “ĐỒNG BÀO” bao gồm tất cả xem thêm >>
Người gửi: Nguyen Phuc Tue Thời gian: 03:04 | 14/04/2020
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
Các tuyến đường chính của thành phố rất bụi
 Kính gửi UBND TP.Vũng Tàu, Phòng QLĐT, Vệ Sinh Môi Trường, Thành phố Vũng Tàu nổi tiếng là thành phố biển, xanh sạch và đẹp. Và đặc biệt thu hút rất nhiều khách du lịch. Nhưng mấy tháng gần xem thêm >>
Người gửi: TRẦN MINH HÀ Thời gian: 03:01 | 11/01/2020
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
chính sách mở đường hẻm phục vụ nhu cầu đi lại ăn ở sinh hoạt của người dân
Kính gửi UBND TP Vũng Tàu. Chúng tôi sinh sống tại địa chỉ 610/34 trần phú hơn 29 năm nay.Chúng tôi và rất nhiều hộ dân tại đây đã nhiều lần kiến nghị lên các cấp chính quyền về việc mở con hẻm 610 xem thêm >>
Người gửi: vũ thủy tiên Thời gian: 01:12 | 22/12/2019
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
Chợ tự phát
 Tôi thường xuyên đi làm trên đường 2-9 đoạn qua Lưu Chí Hiếu, tình trạng họp chợ tự phát ở đây rất nguy hiểm, xe cộ đậu chiếm hết lòng đường, mà chỗ họp chợ lại ngay đường vào ủy ban nhân dân xem thêm >>
Người gửi: Đức Thời gian: 09:08 | 28/08/2019
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
Đèn giao thông
Chúng tôi thường đi bộ qua đường ở khu 18 tầng nhưng thời gian đèn đỏ hơi ngắn, xin kiến nghị với cơ quan chức năng điều chỉnh lại đèn giao thông ở nút giao Nguyễn Hữu Cảnh và đường 3-2 vì thời gian xem thêm >>
Người gửi: Linh Thời gian: 05:07 | 20/07/2019
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
Thái độ
 cán bộ tiếp dân tên Trang công an phường 10 khi dân đến làm việc thiếu niềm nở. Nói chuyện cộc lóc thiếu tôn trọng nguời khác. Ko đúng với hình ảnh công an nhân. Công dân đến thì nói anh kia xem thêm >>
Người gửi: Huy Thời gian: 04:07 | 15/07/2019
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
Showing 9 results.