Hỏi đáp trực tuyến Hỏi đáp trực tuyến
Từ khóa
Lĩnh vực
Tên
Email
Địa chỉ
Tiêu đề
Lĩnh vực
Nội dung
Mã xác nhận captcha
Nhập mã xác nhận
Câu hỏi Lĩnh vực Trả lời
Hỏi
CHo hỏi kiot chợ bến đa phường 5 thuộc quyền của tp  hay của ubnd p5 ạ....   UBND p5 chỉ quản lú  còn đât thuộc TP phải ko ạ
Người gửi: Kien Thời gian: 08:08 | 07/08/2019
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Cảm ơn
Vừa rồi tôi có đăng ký hộ khẩu nhưng phải đến lần thứ 2 mới đăng ký được, tuy có sự chậm trễ so với dự định của tôi nhưng sau khi tiếp nhận ý kiến của tôi thì công an thành phố đã giải quyết cho tôi. xem thêm >>
Người gửi: Linh Thời gian: 01:07 | 28/07/2019
Lĩnh vực Tư pháp
Tổng 1
Đèn giao thông
Chúng tôi thường đi bộ qua đường ở khu 18 tầng nhưng thời gian đèn đỏ hơi ngắn, xin kiến nghị với cơ quan chức năng điều chỉnh lại đèn giao thông ở nút giao Nguyễn Hữu Cảnh và đường 3-2 vì thời gian xem thêm >>
Người gửi: Linh Thời gian: 05:07 | 20/07/2019
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
Thái độ
 cán bộ tiếp dân tên Trang công an phường 10 khi dân đến làm việc thiếu niềm nở. Nói chuyện cộc lóc thiếu tôn trọng nguời khác. Ko đúng với hình ảnh công an nhân. Công dân đến thì nói anh kia xem thêm >>
Người gửi: Huy Thời gian: 04:07 | 15/07/2019
Phản ánh - Kiến nghị
Tổng 1
Liên hệ công tác
    Công ty chúng tôi là Chủ đầu tư dự án Khu dân cư 41D đường 30/4, hiện chúng tôi đã hoàn thành công tác xây dựng công trình và đã đưa vào sử dụng và bàn xem thêm >>
Người gửi: Bui Quốc Huy Thời gian: 03:06 | 29/06/2019
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Xả rác
 Hè năm nay, tôi cho con (đã đủ lớn) đi tham quan các cảnh đẹp của Vũng Tàu. Theo tôi trước khi cho con đi đó đây để biết về các vùng miền, trước hết phải biết nhiều về nơi mình đang sinh xem thêm >>
Người gửi: Đỗ Thị Quý Thời gian: 03:06 | 29/06/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Hỏi đáp
Theo điều 21 luật cư trú trong thời hạn 15 ngày kể từ ngày nhận đủ hồ sơ phải làm thủ tục cấp hộ khẩu cho người có yêu cầu.... cho tôi hỏi tại sao tôi nộp hồ sơ thì nhận được giấy hẹn là 21ngay chứ xem thêm >>
Người gửi: Dấu tên Thời gian: 08:06 | 24/06/2019
Lĩnh vực Tư pháp
Tổng 1
phản ánh xây dựng không đúng chỉ giới xây dựng cho phép
Kính gửi Uỷ ban nhân dân TP Vũng Tàu và Phòng quản lý đô thị TP Vũng Tàu Tôi tên Phùng Thị Trúc Loan, SN 1978, số CMND 273024446, thường trú tại 74/9 Cô Bắc, Phường 4,TP Vũng Tàu. Nay tôi viết thư xem thêm >>
Người gửi: Phùng Thị Trúc Loan Thời gian: 09:06 | 22/06/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Hộ khẩu
chào quý cơ quan Ngày 10/05/2019 chú tô có đến phường xác nhận cho tôi ở chung với gia đình chú và được phường chứng nhận. Sau đó tôi có đến công an thành phố nộp hồ sơ xin nhập khẩu vào nhà chú thì xem thêm >>
Người gửi: Linh Thời gian: 08:06 | 14/06/2019
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Phí chứng thực
 Kính gửi ubnd thành phố Vũng tàu. Tôi muốn hỏi phí công chứng theo quy định chỉ có 2000 đ/ tờ thứ nhất, 1000 đ tờ thứ 2,3 nhưng hôm nay tôi sao y hộ khẩu và cmnd có 9 tờ mà ubnd phường 9 thu xem thêm >>
Người gửi: Nguyễn Minh Thời gian: 08:06 | 07/06/2019
Kiến thức pháp luật
Tổng 1
Showing 11 - 20 of 73 results.
Số trang được hiển thị
Trang của 8