Hỏi đáp trực tuyến Hỏi đáp trực tuyến
Từ khóa
Lĩnh vực
Tên
Email
Địa chỉ
Tiêu đề
Lĩnh vực
Nội dung
Mã xác nhận captcha
Nhập mã xác nhận
Câu hỏi Lĩnh vực Trả lời
Về thi tuyển viên chức
 xin cho em hỏi là khi nào có kết quả trúng tuyển thi viên chức đợt vừa rồi 2015 ạh
Người gửi: Thu Tâm Thời gian: 06:06 | 24/06/2015
Lĩnh vực giáo dục
Tổng 1
kết quả thi công chức
 Cho em hỏi bao giờ thì có thông báo kết quả thi công chức hành chính thành phố Vũng Tàu ạ?
Người gửi: THU Thời gian: 08:05 | 04/05/2015
Tuyển dụng
Tổng 1
Xin cấp chứng nhận sở hữu nhà trên đất ở
Kính gửi UBND tp Vũng Tàu, Gia đình tôi xây nhà trên lô đất tại địa chỉ như trên vào năm 2010, đất đã được cấp Giấy chứng nhận quyền sở hữu từ trước (sổ đỏ).   Nay xem thêm >>
Người gửi: Nguyễn Anh Tuấn Thời gian: 11:04 | 24/04/2015
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 0
khi nào thì nộp bảng điểm
 Dạ xin phép e được hỏi e vừa thi xong phần thực hành dạy trong đợt tuyển vcgd. Vậy khi nào thì nộp bảng điểm.e cảm ơn ạ
Người gửi: anh Thời gian: 04:04 | 24/04/2015
Tuyển dụng
Tổng 1
Về: Tuyển viên chức
 Chao can bo!  Xin can bo cho em hoi ve tuyen vien chuc ke toan nam 2015 . Em co nghe noi  nay se khong to chuc tuyen chuc danh ke toan nua. Viec nay the nao ah?. Xin can bo tra xem thêm >>
Người gửi: Trần Thị Mỹ Hạnh Thời gian: 10:04 | 21/04/2015
Tuyển dụng
Tổng 1
Tuyển viên chức
Xin phép cho em hỏi: theo thông báo thì 1/4/2015 sẽ có danh sách thí sinh đủ điều kiện dự thi công chức mà bây giờ em vẫn chưa thấy ở mạng thông tin đâu cả? Vì em ở xa nên mong sẽ thấy được danh xem thêm >>
Người gửi: Thanh Tuyền Thời gian: 10:04 | 04/04/2015
Tuyển dụng
Tổng 1
Chợ hải sản lại tái chiếm lòng lề đường Triệu Việt Vương
Xin hoi viec lan chiem le duong de ban tom ca, gay mat ve sinh khu pho va lam hu hong mat duong Trieu Viet Vuong. Ba con khu pho chung toi phai lam don goi cho co quan nao? Xin tran trong cam on!
Người gửi: Trần Mạnh Hùng Thời gian: 02:01 | 15/01/2015
Đô thị
Tổng 1
Tranh chấp lối đi
Kính gửi UBND TP. Vũng Tàu Tôi có mảnh đất 70.7m2, tại hẻm 65 đường Đô Lương, P.11 thuộc Thửa đất số 168, tờ bản đồ số 08. Ngày 30/9/2014, Ông Trịnh Văn Hậu là người mua lại lô đất hơn 5000m2 đất xem thêm >>
Người gửi: Vũ Thị Thúy Thời gian: 01:10 | 02/10/2014
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Hoi ve thu tuc hanh chinh
 Toi muon xin giay phep xay dung nha o tu nhan.Toi xin hoi muon xin giay phep xay dung nha o gia dinh can cac giay to gi? nop cac giay to do o dau?thoi gian nop den khi duoc cap phepxay dung la xem thêm >>
Người gửi: ngoc nguyen Thời gian: 10:04 | 06/04/2014
Đô thị
Tổng 0
THU TUC XAY NHA TAM
tôi có một mảnh đất thổ cư trên đường Hàn Thuyên. Mảnh đất đó hiện đang vướng quy hoạch đường giao thông từ năm 2002. Vậy tôi có thẻ xây nhà tạm được không và thủ tục như thế nào? Cảm ơn
Người gửi: nguyen mai anh Thời gian: 12:03 | 21/03/2014
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Showing 41 - 50 of 55 results.
Số trang được hiển thị
Trang của 6