Hỏi đáp trực tuyến Hỏi đáp trực tuyến
Từ khóa
Lĩnh vực
Tên
Email
Địa chỉ
Tiêu đề
Lĩnh vực
Nội dung
Mã xác nhận captcha
Nhập mã xác nhận
Câu hỏi Lĩnh vực Trả lời
Sao lục văn bản hành chính
Tôi bị mất quyết định tuyển dụng viên chức sư phạm giáo dục năm 2005. xin hỏi ban lãnh đạo thành phố muốn xin lại quết định đó thì làm thủ tục như thế nào ạ.
Người gửi: Trần Thị Tân Thời gian: 01:05 | 21/05/2016
Tuyển dụng
Tổng 1
Đăng ký kết hôn tại nơi tạm trú
 Kính gửi các anh chị, Em và người yêu em đều quê ở ngoài Bắc (nơi đăng ký thường trú là Hà Nội và Ninh Bình). Do điều kiện làm việc, bọn em không có thời gian để về nơi đăng ký thường trú để xem thêm >>
Người gửi: Phạm Ngọc Hoàn Thời gian: 10:05 | 19/05/2016
Lĩnh vực Tư pháp
Tổng 1
giấy khai sinh trước năm 75
cho em hỏi thủ tục làm lại giấy khai sinh được cập trước năm 1975 là như thế nào?
Người gửi: trần anh vũ Thời gian: 01:03 | 26/03/2016
Lĩnh vực Tư pháp
Tổng 1
Thi Viên Chức ngành Giáo dục Mầm Non 2016
 Cho em hỏi đã có kế hoạch tổ chức thi tuyển viên chức ngành mầm non 2016 chưa ạ? nếu có thì em phải xem thông tin và mua hồ sơ ở đâu ạ? Xin cám ơn! 
Người gửi: Ngô Thị Đoan Trang Thời gian: 12:03 | 04/03/2016
Lĩnh vực giáo dục
Tổng 1
Xin cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất
 Nhà tôi có khoản 300 mét vuông là đất nông nghiệp. Năm 1993 tôi có xây nhà tạm đến năm 2006 thì xây nhà cấp 4 được tỉnh cho phép và hổ trợ sau cơn bão số 01 năm 2006 , diện tích xây là 100 mét xem thêm >>
Người gửi: Phạm Thái Thời gian: 03:10 | 30/10/2015
Khiếu nại - Tố cáo
Tổng 1
Thu tuc chung Tinh trang hon nhan
 Kính gửi Phòng Tư pháp, UBND Phường 8. Hiện tôi cần chứng tình trạng độc thân để bổ sung hồ sơ nhà đất, do trước khi thường trú tại Phường 8 tôi có thường trú ở ngoài Bắc, khi tôi lên chứng xem thêm >>
Người gửi: Dang Thao Thời gian: 08:10 | 14/10/2015
Lĩnh vực Tư pháp
Tổng 1
Thuê đất rừng ngập mặn tại phường 12
 Xin chào các anh chị, em hiện đang sinh sống tại địa bàn phường 12. Em và gia đình muốn mở mô hình nuôi thuỷ sản sinh thái dưới tán rừng ngập mặn. Mô hình này không ảnh hưởng đến hệ sinh thái xem thêm >>
Người gửi: An Thời gian: 01:06 | 27/06/2015
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 1
Về thi tuyển viên chức
 xin cho em hỏi là khi nào có kết quả trúng tuyển thi viên chức đợt vừa rồi 2015 ạh
Người gửi: Thu Tâm Thời gian: 06:06 | 24/06/2015
Lĩnh vực giáo dục
Tổng 1
kết quả thi công chức
 Cho em hỏi bao giờ thì có thông báo kết quả thi công chức hành chính thành phố Vũng Tàu ạ?
Người gửi: THU Thời gian: 08:05 | 04/05/2015
Tuyển dụng
Tổng 1
Xin cấp chứng nhận sở hữu nhà trên đất ở
Kính gửi UBND tp Vũng Tàu, Gia đình tôi xây nhà trên lô đất tại địa chỉ như trên vào năm 2010, đất đã được cấp Giấy chứng nhận quyền sở hữu từ trước (sổ đỏ).   Nay xem thêm >>
Người gửi: Nguyễn Anh Tuấn Thời gian: 11:04 | 24/04/2015
Lĩnh vực Đất đai
Tổng 0
Showing 81 - 90 of 102 results.
Số trang được hiển thị
Trang của 11